WORLD CUP 2022 TẠI QATAR

fifa world cup 2022 รอบคัดเลือก – โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม A-H – 2022

มาดูบทความ “fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก – โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม A-H” ที่รวบรวมโดย Advertising and marketing on-line จากแหล่งต่างๆ บนอินเทอร์เน็ต ผู้แต่ง FootballSpicy มียอดวิวสูงบนแพลตฟอร์มโซเชียลเน็ตเวิร์ก

การอ้างอิงวิดีโอ fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก – โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม A-H

สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก – โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม A-H

โปรแกรมการแข่งขันและช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่ม A – กลุ่ม H

กลุ่ม A : กาตาร์ (เจ้าภาพ), เอกวาดอร์, เซเนกัล, เนเธอร์แลนด์
กลุ่ม B : อังกฤษ, อิหร่าน, สหรัฐอเมริกา, เวลส์
กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า, ซาอุดีอาระเบีย, เม็กซิโก, โปแลนด์
กลุ่ม D : ฝรั่งเศส, ออสเตรเลีย, เดนมาร์ก, ตูนิเซีย
กลุ่ม E : สเปน, คอสตาริก้า, เยอรมนี, ญี่ปุ่น
กลุ่ม F : เบลเยียม, แคนาดา, โมร็อกโก, โครเอเชีย
กลุ่ม G : บราซิล, เซอร์เบีย, สวิตเซอร์แลนด์, แคเมอรูน
กลุ่ม H : โปรตุเกส, กาน่า, อุรุกวัย, เกาหลีใต้

โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 ตารางแข่งบอลโลก รอบแบ่งกลุ่ม

วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2565
23.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เอกวาดอร์ : True4U, T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
20.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เซเนกัล – เนเธอร์แลนด์ : JKN18, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : สหรัฐอเมริกา – เวลส์ : T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม D : เดนมาร์ก – ตูนิเซีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม C : เม็กซิโก – โปแลนด์ : 3HD, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – ออสเตรเลีย : MONO29, True Sports activities 2

วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม F : โมร็อกโก – โครเอเชีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม E : เยอรมนี – ญี่ปุ่น : 7HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม E : สเปน – คอสตาริก้า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – แคนาดา : Thairath TV, True Sports activities 2

วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : สวิตเซอร์แลนด์ – แคเมอรูน : Thai PBS, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : อุรุกวัย – เกาหลีใต้ : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – เซอร์เบีย : ช่อง 8, True Sports activities 2

วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เซเนกัล : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – เอกวาดอร์ : PPTV, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – สหรัฐอเมริกา : True4U, True Sports activities 2

วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ออสเตรเลีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – เดนมาร์ก : T Sports activities 7, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – เม็กซิโก : NBT, True Sports activities 2

วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – คอสตาริก้า : GMM25, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – โมร็อกโก : MCOT HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – แคนาดา : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : สเปน – เยอรมนี : Country TV, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – เซอร์เบีย : Amarin TV, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – อุรุกวัย : ช่อง 5, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – กาตาร์ : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม A : เอกวาดอร์ – เซเนกัล : ช่อง 8, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อังกฤษ : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อิหร่าน – สหรัฐอเมริกา : GMM25, True Sports activities 5

วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม D : ออสเตรเลีย – เดนมาร์ก : NBT, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ฝรั่งเศส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – อาร์เจนติน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : ซาอุดีอาระเบีย – เม็กซิโก : MONO29, True Sports activities 5

วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – เบลเยียม : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม F : แคนาดา – โมร็อกโก : Thai PBS, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – สเปน : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : คอสตาริก้า – เยอรมนี : Thairath TV, True Sports activities 5

วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม H : กาน่า – อุรุกวัย : Country TV, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – โปรตุเกส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – บราซิล : True4U, True Sports activities 2

ฝากเพื่อนๆ กดถูกใจ กดติดตาม และกดกระดิ่ง เพื่อเป็นกำลังใจให้พวกเราบ้างนะครับ “ขอบพระคุณครับ”

Related Articles

ติดต่อเรา
E-mai : ballonlinespicy@hotmail.com

Fb :

Youtube :

#โปรแกรมฟุตบอลโลก #โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก #โปรแกรมบอลคืนนี้ #โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ #โปรแกรมบอล #โปรแกรมฟุตบอล #โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางบอลโลก
#ตารางแข่งขันฟุตบอล #ตารางแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางแข่งฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลก #ฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลกวันนี้

ค้นหาบทความที่เกี่ยวข้องเพิ่มเติมเกี่ยวกับคีย์เวิร์ด fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก

ด้านล่างนี้คือผลการค้นหาสำหรับคำหลัก “fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก” จากหน้า Wikipedia ThaiLand ที่มีการค้นหามากที่สุดใน Google

ดูโพสต์ที่เจาะจงมากขึ้น

รูปภาพของ fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก

fifa world cup 2022 รอบคัดเลือก
fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก

แหล่งที่มาของวิดีโอ โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม A-H

https://www.youtube.com/watch?v=jn4m0x4jjSY

เพิ่มเติมเกี่ยวกับ โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม A-H

  • ผู้แต่ง: FootballSpicy
  • จำนวนการดู: 44488
  • อัตรา: 5.00
  • ชอบ: 628
  • ไม่ชอบ:
  • ค้นหาคำสำคัญ: โปรแกรมฟุตบอลโลก,โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก,ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก,โปรแกรมฟุตบอลโลก2022รอบแบ่งกลุ่ม,โปรแกรมฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม,โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลโลก,ตารางบอลโลก,โปรแกรมถ่ายทอดสดบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม,โปรแกรมถ่ายทอดฟุตบอลโลกวันนี้,ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลกวันนี้,ช่องถ่ายทอดสดบอลโลก,บอลโลกถ่ายช่องไหน,ตารางถ่ายทอสดฟุตบอลโลก,ตารางแข่งขันฟุตบอลโลก,ตารางแข่งฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม,ฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม,ฟุตบอลโลกวันนี้,โปรแกรมแข่งบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม,ฟุตบอลโลก2022
  • คีย์เวิร์ดอื่นๆ: fifa international cup 2022 รอบคัดเลือก
  • คำอธิบายวิดีโอ: โปรแกรมการแข่งขันและช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่ม A – กลุ่ม H

    กลุ่ม A : กาตาร์ (เจ้าภาพ), เอกวาดอร์, เซเนกัล, เนเธอร์แลนด์
    กลุ่ม B : อังกฤษ, อิหร่าน, สหรัฐอเมริกา, เวลส์
    กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า, ซาอุดีอาระเบีย, เม็กซิโก, โปแลนด์
    กลุ่ม D : ฝรั่งเศส, ออสเตรเลีย, เดนมาร์ก, ตูนิเซีย
    กลุ่ม E : สเปน, คอสตาริก้า, เยอรมนี, ญี่ปุ่น
    กลุ่ม F : เบลเยียม, แคนาดา, โมร็อกโก, โครเอเชีย
    กลุ่ม G : บราซิล, เซอร์เบีย, สวิตเซอร์แลนด์, แคเมอรูน
    กลุ่ม H : โปรตุเกส, กาน่า, อุรุกวัย, เกาหลีใต้

    โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 ตารางแข่งบอลโลก รอบแบ่งกลุ่ม

    วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2565
    23.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เอกวาดอร์ : True4U, T Sports activities 7, True Sports activities 2

    วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
    20.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม A : เซเนกัล – เนเธอร์แลนด์ : JKN18, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม B : สหรัฐอเมริกา – เวลส์ : T Sports activities 7, True Sports activities 2

    วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
    17.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
    20.00 น. กลุ่ม D : เดนมาร์ก – ตูนิเซีย : True4U, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม C : เม็กซิโก – โปแลนด์ : 3HD, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – ออสเตรเลีย : MONO29, True Sports activities 2

    วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
    17.00 น. กลุ่ม F : โมร็อกโก – โครเอเชีย : True4U, True Sports activities 2
    20.00 น. กลุ่ม E : เยอรมนี – ญี่ปุ่น : 7HD, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม E : สเปน – คอสตาริก้า : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – แคนาดา : Thairath TV, True Sports activities 2

    วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
    17.00 น. กลุ่ม G : สวิตเซอร์แลนด์ – แคเมอรูน : Thai PBS, True Sports activities 2
    20.00 น. กลุ่ม H : อุรุกวัย – เกาหลีใต้ : True4U, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – เซอร์เบีย : ช่อง 8, True Sports activities 2

    วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
    17.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
    20.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เซเนกัล : True4U, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – เอกวาดอร์ : PPTV, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – สหรัฐอเมริกา : True4U, True Sports activities 2

    วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
    17.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ออสเตรเลีย : True4U, True Sports activities 2
    20.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – เดนมาร์ก : T Sports activities 7, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – เม็กซิโก : NBT, True Sports activities 2

    วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2565
    17.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – คอสตาริก้า : GMM25, True Sports activities 2
    20.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – โมร็อกโก : MCOT HD, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – แคนาดา : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม E : สเปน – เยอรมนี : Country TV, True Sports activities 2

    วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
    17.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – เซอร์เบีย : Amarin TV, True Sports activities 2
    20.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
    23.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – อุรุกวัย : ช่อง 5, True Sports activities 2

    วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
    22.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – กาตาร์ : True4U, True Sports activities 2
    22.00 น. กลุ่ม A : เอกวาดอร์ – เซเนกัล : ช่อง 8, True Sports activities 5
    02.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อังกฤษ : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม B : อิหร่าน – สหรัฐอเมริกา : GMM25, True Sports activities 5

    วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
    22.00 น. กลุ่ม D : ออสเตรเลีย – เดนมาร์ก : NBT, True Sports activities 5
    22.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ฝรั่งเศส : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – อาร์เจนติน่า : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม C : ซาอุดีอาระเบีย – เม็กซิโก : MONO29, True Sports activities 5

    วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
    22.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – เบลเยียม : True4U, True Sports activities 2
    22.00 น. กลุ่ม F : แคนาดา – โมร็อกโก : Thai PBS, True Sports activities 5
    02.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – สเปน : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม E : คอสตาริก้า – เยอรมนี : Thairath TV, True Sports activities 5

    วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565
    22.00 น. กลุ่ม H : กาน่า – อุรุกวัย : Country TV, True Sports activities 5
    22.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – โปรตุเกส : True4U, True Sports activities 2
    02.00 น. กลุ่ม G : เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 5
    02.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – บราซิล : True4U, True Sports activities 2

    ฝากเพื่อนๆ กดถูกใจ กดติดตาม และกดกระดิ่ง เพื่อเป็นกำลังใจให้พวกเราบ้างนะครับ “ขอบพระคุณครับ”

    ติดต่อเรา
    E-mai : ballonlinespicy@hotmail.com

    Fb :

    Youtube :

    #โปรแกรมฟุตบอลโลก #โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก #โปรแกรมบอลคืนนี้ #โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ #โปรแกรมบอล #โปรแกรมฟุตบอล #โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางบอลโลก
    #ตารางแข่งขันฟุตบอล #ตารางแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางแข่งฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลก #ฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลกวันนี้

โปรแกรมการแข่งขันและช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่ม A – กลุ่ม H

กลุ่ม A : กาตาร์ (เจ้าภาพ), เอกวาดอร์, เซเนกัล, เนเธอร์แลนด์
กลุ่ม B : อังกฤษ, อิหร่าน, สหรัฐอเมริกา, เวลส์
กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า, ซาอุดีอาระเบีย, เม็กซิโก, โปแลนด์
กลุ่ม D : ฝรั่งเศส, ออสเตรเลีย, เดนมาร์ก, ตูนิเซีย
กลุ่ม E : สเปน, คอสตาริก้า, เยอรมนี, ญี่ปุ่น
กลุ่ม F : เบลเยียม, แคนาดา, โมร็อกโก, โครเอเชีย
กลุ่ม G : บราซิล, เซอร์เบีย, สวิตเซอร์แลนด์, แคเมอรูน
กลุ่ม H : โปรตุเกส, กาน่า, อุรุกวัย, เกาหลีใต้

โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 ตารางแข่งบอลโลก รอบแบ่งกลุ่ม

วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2565
23.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เอกวาดอร์ : True4U, T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
20.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เซเนกัล – เนเธอร์แลนด์ : JKN18, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : สหรัฐอเมริกา – เวลส์ : T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม D : เดนมาร์ก – ตูนิเซีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม C : เม็กซิโก – โปแลนด์ : 3HD, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – ออสเตรเลีย : MONO29, True Sports activities 2

วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม F : โมร็อกโก – โครเอเชีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม E : เยอรมนี – ญี่ปุ่น : 7HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม E : สเปน – คอสตาริก้า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – แคนาดา : Thairath TV, True Sports activities 2

วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : สวิตเซอร์แลนด์ – แคเมอรูน : Thai PBS, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : อุรุกวัย – เกาหลีใต้ : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – เซอร์เบีย : ช่อง 8, True Sports activities 2

วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เซเนกัล : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – เอกวาดอร์ : PPTV, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – สหรัฐอเมริกา : True4U, True Sports activities 2

วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ออสเตรเลีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – เดนมาร์ก : T Sports activities 7, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – เม็กซิโก : NBT, True Sports activities 2

วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – คอสตาริก้า : GMM25, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – โมร็อกโก : MCOT HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – แคนาดา : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : สเปน – เยอรมนี : Country TV, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – เซอร์เบีย : Amarin TV, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – อุรุกวัย : ช่อง 5, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – กาตาร์ : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม A : เอกวาดอร์ – เซเนกัล : ช่อง 8, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อังกฤษ : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อิหร่าน – สหรัฐอเมริกา : GMM25, True Sports activities 5

วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม D : ออสเตรเลีย – เดนมาร์ก : NBT, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ฝรั่งเศส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – อาร์เจนติน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : ซาอุดีอาระเบีย – เม็กซิโก : MONO29, True Sports activities 5

วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – เบลเยียม : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม F : แคนาดา – โมร็อกโก : Thai PBS, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – สเปน : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : คอสตาริก้า – เยอรมนี : Thairath TV, True Sports activities 5

วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม H : กาน่า – อุรุกวัย : Country TV, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – โปรตุเกส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – บราซิล : True4U, True Sports activities 2

ฝากเพื่อนๆ กดถูกใจ กดติดตาม และกดกระดิ่ง เพื่อเป็นกำลังใจให้พวกเราบ้างนะครับ “ขอบพระคุณครับ”

ติดต่อเรา
E-mai : ballonlinespicy@hotmail.com

Fb :

Youtube :

#โปรแกรมฟุตบอลโลก #โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก #โปรแกรมบอลคืนนี้ #โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ #โปรแกรมบอล #โปรแกรมฟุตบอล #โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางบอลโลก
#ตารางแข่งขันฟุตบอล #ตารางแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางแข่งฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลก #ฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลกวันนี้

โปรแกรมการแข่งขันและช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่ม A – กลุ่ม H

กลุ่ม A : กาตาร์ (เจ้าภาพ), เอกวาดอร์, เซเนกัล, เนเธอร์แลนด์
กลุ่ม B : อังกฤษ, อิหร่าน, สหรัฐอเมริกา, เวลส์
กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า, ซาอุดีอาระเบีย, เม็กซิโก, โปแลนด์
กลุ่ม D : ฝรั่งเศส, ออสเตรเลีย, เดนมาร์ก, ตูนิเซีย
กลุ่ม E : สเปน, คอสตาริก้า, เยอรมนี, ญี่ปุ่น
กลุ่ม F : เบลเยียม, แคนาดา, โมร็อกโก, โครเอเชีย
กลุ่ม G : บราซิล, เซอร์เบีย, สวิตเซอร์แลนด์, แคเมอรูน
กลุ่ม H : โปรตุเกส, กาน่า, อุรุกวัย, เกาหลีใต้

โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 ตารางแข่งบอลโลก รอบแบ่งกลุ่ม

วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2565
23.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เอกวาดอร์ : True4U, T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
20.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เซเนกัล – เนเธอร์แลนด์ : JKN18, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : สหรัฐอเมริกา – เวลส์ : T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม D : เดนมาร์ก – ตูนิเซีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม C : เม็กซิโก – โปแลนด์ : 3HD, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – ออสเตรเลีย : MONO29, True Sports activities 2

วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม F : โมร็อกโก – โครเอเชีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม E : เยอรมนี – ญี่ปุ่น : 7HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม E : สเปน – คอสตาริก้า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – แคนาดา : Thairath TV, True Sports activities 2

วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : สวิตเซอร์แลนด์ – แคเมอรูน : Thai PBS, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : อุรุกวัย – เกาหลีใต้ : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – เซอร์เบีย : ช่อง 8, True Sports activities 2

วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เซเนกัล : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – เอกวาดอร์ : PPTV, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – สหรัฐอเมริกา : True4U, True Sports activities 2

วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ออสเตรเลีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – เดนมาร์ก : T Sports activities 7, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – เม็กซิโก : NBT, True Sports activities 2

วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – คอสตาริก้า : GMM25, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – โมร็อกโก : MCOT HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – แคนาดา : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : สเปน – เยอรมนี : Country TV, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – เซอร์เบีย : Amarin TV, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – อุรุกวัย : ช่อง 5, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – กาตาร์ : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม A : เอกวาดอร์ – เซเนกัล : ช่อง 8, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อังกฤษ : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อิหร่าน – สหรัฐอเมริกา : GMM25, True Sports activities 5

วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม D : ออสเตรเลีย – เดนมาร์ก : NBT, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ฝรั่งเศส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – อาร์เจนติน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : ซาอุดีอาระเบีย – เม็กซิโก : MONO29, True Sports activities 5

วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – เบลเยียม : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม F : แคนาดา – โมร็อกโก : Thai PBS, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – สเปน : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : คอสตาริก้า – เยอรมนี : Thairath TV, True Sports activities 5

วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม H : กาน่า – อุรุกวัย : Country TV, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – โปรตุเกส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – บราซิล : True4U, True Sports activities 2

ฝากเพื่อนๆ กดถูกใจ กดติดตาม และกดกระดิ่ง เพื่อเป็นกำลังใจให้พวกเราบ้างนะครับ “ขอบพระคุณครับ”

ติดต่อเรา
E-mai : ballonlinespicy@hotmail.com

Fb :

Youtube :

#โปรแกรมฟุตบอลโลก #โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก #โปรแกรมบอลคืนนี้ #โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ #โปรแกรมบอล #โปรแกรมฟุตบอล #โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางบอลโลก
#ตารางแข่งขันฟุตบอล #ตารางแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางแข่งฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลก #ฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลกวันนี้

โปรแกรมการแข่งขันและช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่ม A – กลุ่ม H

กลุ่ม A : กาตาร์ (เจ้าภาพ), เอกวาดอร์, เซเนกัล, เนเธอร์แลนด์
กลุ่ม B : อังกฤษ, อิหร่าน, สหรัฐอเมริกา, เวลส์
กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า, ซาอุดีอาระเบีย, เม็กซิโก, โปแลนด์
กลุ่ม D : ฝรั่งเศส, ออสเตรเลีย, เดนมาร์ก, ตูนิเซีย
กลุ่ม E : สเปน, คอสตาริก้า, เยอรมนี, ญี่ปุ่น
กลุ่ม F : เบลเยียม, แคนาดา, โมร็อกโก, โครเอเชีย
กลุ่ม G : บราซิล, เซอร์เบีย, สวิตเซอร์แลนด์, แคเมอรูน
กลุ่ม H : โปรตุเกส, กาน่า, อุรุกวัย, เกาหลีใต้

โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 ตารางแข่งบอลโลก รอบแบ่งกลุ่ม

วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2565
23.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เอกวาดอร์ : True4U, T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
20.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เซเนกัล – เนเธอร์แลนด์ : JKN18, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : สหรัฐอเมริกา – เวลส์ : T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม D : เดนมาร์ก – ตูนิเซีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม C : เม็กซิโก – โปแลนด์ : 3HD, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – ออสเตรเลีย : MONO29, True Sports activities 2

วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม F : โมร็อกโก – โครเอเชีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม E : เยอรมนี – ญี่ปุ่น : 7HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม E : สเปน – คอสตาริก้า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – แคนาดา : Thairath TV, True Sports activities 2

วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : สวิตเซอร์แลนด์ – แคเมอรูน : Thai PBS, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : อุรุกวัย – เกาหลีใต้ : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – เซอร์เบีย : ช่อง 8, True Sports activities 2

วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เซเนกัล : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – เอกวาดอร์ : PPTV, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – สหรัฐอเมริกา : True4U, True Sports activities 2

วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ออสเตรเลีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – เดนมาร์ก : T Sports activities 7, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – เม็กซิโก : NBT, True Sports activities 2

วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – คอสตาริก้า : GMM25, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – โมร็อกโก : MCOT HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – แคนาดา : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : สเปน – เยอรมนี : Country TV, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – เซอร์เบีย : Amarin TV, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – อุรุกวัย : ช่อง 5, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – กาตาร์ : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม A : เอกวาดอร์ – เซเนกัล : ช่อง 8, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อังกฤษ : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อิหร่าน – สหรัฐอเมริกา : GMM25, True Sports activities 5

วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม D : ออสเตรเลีย – เดนมาร์ก : NBT, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ฝรั่งเศส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – อาร์เจนติน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : ซาอุดีอาระเบีย – เม็กซิโก : MONO29, True Sports activities 5

วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – เบลเยียม : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม F : แคนาดา – โมร็อกโก : Thai PBS, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – สเปน : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : คอสตาริก้า – เยอรมนี : Thairath TV, True Sports activities 5

วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม H : กาน่า – อุรุกวัย : Country TV, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – โปรตุเกส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – บราซิล : True4U, True Sports activities 2

ฝากเพื่อนๆ กดถูกใจ กดติดตาม และกดกระดิ่ง เพื่อเป็นกำลังใจให้พวกเราบ้างนะครับ “ขอบพระคุณครับ”

ติดต่อเรา
E-mai : ballonlinespicy@hotmail.com

Fb :

Youtube :

#โปรแกรมฟุตบอลโลก #โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก #โปรแกรมบอลคืนนี้ #โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ #โปรแกรมบอล #โปรแกรมฟุตบอล #โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางบอลโลก
#ตารางแข่งขันฟุตบอล #ตารางแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางแข่งฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลก #ฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลกวันนี้
โปรแกรมการแข่งขันและช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่ม A – กลุ่ม H

กลุ่ม A : กาตาร์ (เจ้าภาพ), เอกวาดอร์, เซเนกัล, เนเธอร์แลนด์
กลุ่ม B : อังกฤษ, อิหร่าน, สหรัฐอเมริกา, เวลส์
กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า, ซาอุดีอาระเบีย, เม็กซิโก, โปแลนด์
กลุ่ม D : ฝรั่งเศส, ออสเตรเลีย, เดนมาร์ก, ตูนิเซีย
กลุ่ม E : สเปน, คอสตาริก้า, เยอรมนี, ญี่ปุ่น
กลุ่ม F : เบลเยียม, แคนาดา, โมร็อกโก, โครเอเชีย
กลุ่ม G : บราซิล, เซอร์เบีย, สวิตเซอร์แลนด์, แคเมอรูน
กลุ่ม H : โปรตุเกส, กาน่า, อุรุกวัย, เกาหลีใต้

โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก 2022 ตารางแข่งบอลโลก รอบแบ่งกลุ่ม

วันอาทิตย์ที่ 20 พฤศจิกายน 2565
23.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เอกวาดอร์ : True4U, T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 21 พฤศจิกายน 2565
20.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เซเนกัล – เนเธอร์แลนด์ : JKN18, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : สหรัฐอเมริกา – เวลส์ : T Sports activities 7, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม D : เดนมาร์ก – ตูนิเซีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม C : เม็กซิโก – โปแลนด์ : 3HD, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – ออสเตรเลีย : MONO29, True Sports activities 2

วันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม F : โมร็อกโก – โครเอเชีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม E : เยอรมนี – ญี่ปุ่น : 7HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม E : สเปน – คอสตาริก้า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – แคนาดา : Thairath TV, True Sports activities 2

วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : สวิตเซอร์แลนด์ – แคเมอรูน : Thai PBS, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : อุรุกวัย – เกาหลีใต้ : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – เซอร์เบีย : ช่อง 8, True Sports activities 2

วันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อิหร่าน : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม A : กาตาร์ – เซเนกัล : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – เอกวาดอร์ : PPTV, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อังกฤษ – สหรัฐอเมริกา : True4U, True Sports activities 2

วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ออสเตรเลีย : True4U, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – ซาอุดีอาระเบีย : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม D : ฝรั่งเศส – เดนมาร์ก : T Sports activities 7, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : อาร์เจนติน่า – เม็กซิโก : NBT, True Sports activities 2

วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – คอสตาริก้า : GMM25, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม F : เบลเยียม – โมร็อกโก : MCOT HD, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – แคนาดา : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : สเปน – เยอรมนี : Country TV, True Sports activities 2

วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
17.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – เซอร์เบีย : Amarin TV, True Sports activities 2
20.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – กาน่า : True4U, True Sports activities 2
23.00 น. กลุ่ม G : บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม H : โปรตุเกส – อุรุกวัย : ช่อง 5, True Sports activities 2

วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม A : เนเธอร์แลนด์ – กาตาร์ : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม A : เอกวาดอร์ – เซเนกัล : ช่อง 8, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม B : เวลส์ – อังกฤษ : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม B : อิหร่าน – สหรัฐอเมริกา : GMM25, True Sports activities 5

วันพุธที่ 30 พฤศจิกายน 2565
22.00 น. กลุ่ม D : ออสเตรเลีย – เดนมาร์ก : NBT, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม D : ตูนิเซีย – ฝรั่งเศส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : โปแลนด์ – อาร์เจนติน่า : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม C : ซาอุดีอาระเบีย – เม็กซิโก : MONO29, True Sports activities 5

วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม F : โครเอเชีย – เบลเยียม : True4U, True Sports activities 2
22.00 น. กลุ่ม F : แคนาดา – โมร็อกโก : Thai PBS, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม E : ญี่ปุ่น – สเปน : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม E : คอสตาริก้า – เยอรมนี : Thairath TV, True Sports activities 5

วันศุกร์ที่ 2 ธันวาคม 2565
22.00 น. กลุ่ม H : กาน่า – อุรุกวัย : Country TV, True Sports activities 5
22.00 น. กลุ่ม H : เกาหลีใต้ – โปรตุเกส : True4U, True Sports activities 2
02.00 น. กลุ่ม G : เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ : ONE31, True Sports activities 5
02.00 น. กลุ่ม G : แคเมอรูน – บราซิล : True4U, True Sports activities 2

ฝากเพื่อนๆ กดถูกใจ กดติดตาม และกดกระดิ่ง เพื่อเป็นกำลังใจให้พวกเราบ้างนะครับ “ขอบพระคุณครับ”

ติดต่อเรา
E-mai : ballonlinespicy@hotmail.com

Fb :

Youtube :

#โปรแกรมฟุตบอลโลก #โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ช่องถ่ายทอดสดฟุตบอลโลก #โปรแกรมบอลคืนนี้ #โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ #โปรแกรมบอล #โปรแกรมฟุตบอล #โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางบอลโลก
#ตารางแข่งขันฟุตบอล #ตารางแข่งขันฟุตบอลโลก #ตารางแข่งฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลก #ฟุตบอลโลกรอบแบ่งกลุ่ม #ฟุตบอลโลกวันนี้

แหล่งรวม: Binhduong247

#โปรแกรมถายทอดสดฟตบอลโลก #รอบแบงกลม

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Back to top button